เมื่อวันศุกร์ที่ 29 พฤศจิกายน 2562 นิสิตชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ และบุคลากรภาควิชาวัสดุศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มศว เข้าเยี่ยมชมศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ขอขอบคุณวิทยากรและเจ้าหน้าที่ของศูนย์เครื่องมือฯ ที่ให้การต้อนรับและให้ความรู้แก่ทางนิสิตและบุคลากรเป็นอย่างดี
![78667882_953496921688232_6139272964966711296_o_953496918354899](https://materials.science.swu.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/78667882_953496921688232_6139272964966711296_o_953496918354899-1280x640.jpg)