เมื่อวันที่ 26 และ 27 กุมภาพันธ์ 2563 นิสิตชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาวัสดุศาสตร์ พร้อมด้วยบุคลากรภาควิชาวัสดุศาสตร์ ได้เข้าเยี่ยมชมกระบวนการผลิตเครื่องประดับ ณ บริษัท แพนดอร่า โพรดักชั่น จำกัด ถนนสุขาภิบาล 2 เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร ขอขอบพระคุณทีมวิทยากรทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับ ให้ความรู้ และนำชมโรงงานเป็นอย่างดี
![3](http://materials.science.swu.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/3-3-1478x739.jpg)