ภาควิชาวัสดุศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มศว จัดโครงการสานสัมพันธ์ครอบครัววัสดุศาสตร์ ครั้งที่ 3 วันที่ 21 และ 24 กรกฎาคม 2563 ดำเนินกิจกรรมด้วยรูปแบบออนไลน์ผ่านแอปพลิเคชัน Google Meet
![2](http://materials.science.swu.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/2-8-1510x755.jpg)
ภาควิชาวัสดุศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มศว จัดโครงการสานสัมพันธ์ครอบครัววัสดุศาสตร์ ครั้งที่ 3 วันที่ 21 และ 24 กรกฎาคม 2563 ดำเนินกิจกรรมด้วยรูปแบบออนไลน์ผ่านแอปพลิเคชัน Google Meet